Halaye Da Rashin Amfanin Bamboo Fiber Fabrics

Halaye Da Rashin Amfanin Bamboo Fiber Fabrics

1

Menene halaye na masana'anta fiber bamboo:

2

1. Ciwon gumi da numfashi. Sashin giciye na fiber bamboo ba daidai ba ne kuma maras kyau, kuma yana cike da pores elliptical.

2. Kwayoyin cuta. Idan aka lura da adadin bakteriya iri ɗaya a ƙarƙashin na'urar hangen nesa, ƙwayoyin cuta za su iya ninka a cikin auduga da kayan fiber na itace, yayin da kwayoyin cutar da ke cikin fiber bamboo za su mutu kusan kashi 75% bayan sa'o'i 24.

3. Deodorization da adsorption. Tsarin ultra-lafiya na musamman a cikin fiber bamboo yana da ƙarfin talla mai ƙarfi, wanda zai iya haɗawa da formaldehyde, benzene, toluene, ammonia da sauran abubuwa masu cutarwa a cikin iska don kawar da wari mara kyau.

 4. Anti-UV. Adadin shigar UV na auduga mai jure wa UV kusan kashi 25% ne, kuma adadin shigar UV na fiber bamboo bai wuce 0.6%. Juriyarsa ta UV kusan sau 41.7 fiye da na auduga. Saboda haka, bamboo fiber masana'anta yana da super UV juriya. .

 5. Kula da lafiya da ƙarfafa jiki. Fiber bamboo yana da wadata a cikin pectin, zuma bamboo, tyrosine, bitamin E, SE, GE da sauran abubuwan gano cutar daji da rigakafin tsufa, waɗanda ke da wasu tasirin kula da lafiya da ƙarfafa jiki.

 6. Dadi da kyau. Ƙungiyar fiber bamboo yana da kyau mai kyau, mai kyau fari, m launi bayan rini, mai haske da gaskiya, ba sauki ga Fade, haske mai haske, plump da aske, m da kyau drape, tare da na halitta da kuma sauki m texture.

3

Rashin hasara na masana'anta fiber bamboo:

  1. Kayayyakin fiber bamboo suna da lahani-raguwa. Ba za a iya karkatar da masana'anta na fiber bamboo da cuku da ƙarfi ba, in ba haka ba yana da sauƙin lalacewa.

  2. Launi yana dushewa. Don kula da halaye da ayyuka na kare muhalli na halitta, ana yin yadudduka na fiber bamboo da rini na shuka. Tsawon launi ba shi da kyau kamar rinayen sinadarai. Launi zai shuɗe a farkon wankewa. Mafi kauri launi, mafi tsanani fade.

  3. Yana da wuya a wanke. Bamboo fiber fiber kada a shafa gaba da gaba da karfi. Ana iya wanke shi da ruwa mai tsabta kuma a murɗe shi a hankali. Kada a jiƙa a cikin ruwa na dogon lokaci. Saka žasa abin wanke-wanke kuma kauce wa fallasa hasken rana.


Lokacin aikawa: Mayu-13-2021